Trước diễn biến phức tạp của dịch bệnh Covid-19, để đảm bảo AN TOÀN cho người bệnh khi đến điều trị tại bệnh viện Hữu nghị Việt Tiệp, kể từ ngày 23/07/2021, tất cả những người bệnh nhập viện điều trị nội trú cùng một người chăm sóc sẽ được bệnh viện xét nghiệm sàng lọc miễn phí SARS-CoV-2 bằng phương pháp RT-PCR.
![](https://thanhphohaiphong.gov.vn/wp-content/uploads/2021/07/Picture1-1-1024x682-1.jpg)
Tất cả khách đến liên hệ công tác đều phải có giấy chứng nhận sàng lọc Covid-19 có kết quả âm tính và có giá trị trong vòng 72 giờ từ khi có kết quả xét nghiệm.
Tiện ích thông tin
Nguồn tin
QR Code
Tin khác